Vé máy bay Hà Nội đi Boracay bao nhiêu tiền

646
Liên hệ với chúng tôi để sẵn sàng đặt ve may bay di my bên cạnh đó bạn có thể tham khảo dai ly flyscoot chuyên cung cấp chuyến bay đi đông nam á giá rẻ Với các đường bay nội địa : vé máy bay đi đà nẵng các bạn sẽ được tận hưởng những chuyến đi thú vị. vé máy bay đi phú quốc Chúng tôi xin được hỗ trợ, tư vấn quý khách hàng mua vé

Bạn muốn biết vé máy bay Hà Nội đi Boracay bao nhiêu tiền? Liên hệ: Hà Nội: (04)37478953 – Hồ Chí Minh: (08)39205999

Boracay tuy chỉ là một hòn đảo nhỏ dài 7km, với diện tích hơn 10 km2, nhưng bất kỳ ngõ ngách nào đi qua cũng sẽ để lại cho bạn những ấn tượng khó phai. Boracay có hai bãi biển White BeachBulabog nằm đối diện nhau. Nước trong vắt, cát trắng mịn. Càng về chiều Boracay càng trở nên lung linh, thơ mộng hơn. Nếu ban ngày biển xanh biếc một màu mát mắt thì hoàng hôn lúc biển trời Boracay chuyển màu vàng bàng bạc.

Bulabog

Tối đến các quán ăn, quán bar dọc biển bắt đầu vào thời điểm kinh doanh, hoạt động tấp nập. Vì vậy, bạn đừng bỏ lỡ qua cơ hội thưởng thức các món ăn ngon từ hải sản như: Tôm, cá, cua, sò, bề bề, mực… Mỗi món đều được bài trí bắt mắt hấp dẫn. Một số món tiêu biểu như: Cơm phần Tapsilog , cơm Bangsilog cá chiên, sò huyết, tôm hùm nướng…

Tuy nhiên, bạn cũng cần phải lưu ý:

– Boracay chỉ có khách mỗi năm sáu tháng từ tháng 12 đến tháng 5 năm sau. Những tháng còn lại, do Philippines nhiều bão nên rất ít khách du lịch.

– Từ Sài Gòn, muốn đi Boracay phải bay qua Manila rồi chuyển qua sân bay nội địa để đi tiếp. Vé máy bay từ Manila đi Caticlan – Boracay khá đắt nhưng book càng sớm càng rẻ nên bạn nhớ mua sớm để được giá rẻ. Có 3 hãng bay đến Caticlan, Boracay từ Manila phổ biến là CebuPacific, Airphilexpress & Seair.

– Đơn vị tiền tệ sử dụng ở Boracay là Peso. Bạn đổi sang tiền peso Philippines trước khi đi bởi vì ở đất nước vạn đảo này không thanh toán bằng tiền USD! Tiện nhất là thanh toán bằng thẻ Visa khi sử dụng các dịch vụ hoặc ăn uống, mua sắm,…

Để đặt vé máy bay Hà Nội đi Boracay quý khách có thể mua vé máy máy bay tại phòng vé Khang Vuong Booking – Đại lý Tiger Airđảm bảo nhanh nhất, rẻ nhất.

Đặc biệt, đến với chúng tôi quý khách còn được giải đáp mọi thắc mắc liên quan như: Những lợi ích khi mua , lịch bay, cách hoàn vé, đổi vé máy bay, cách đặt mua vé máy bay qua mạng, mua vé máy bay đi Singapore giá rẻ ở đâu? Giá vé máy bay đi Úc bao nhiêu tiền?…

—————————————————————————————————————-

Hành trình và giá vé Hà Nội đi Boracay của hãng China Southern Airlines và PAL Express là: 10,796,000 VNĐ (bao gồm thuế và phí)

KHỞI HÀNH vào lúc Tháng Hai, Thứ Năm 20

Hanoi                          Kalibo          Guangzhou, Manila

HAN 08:35          KLO 22:00          2 Điểm dừng         12h 25m

Chi tiết chuyến bay

Hanoi (Hanoi Noibai Airport) Đến Guangzhou (Guangzhou Baiyun Airport)

Hạng thường (E), Airbus 320 (320)

Khởi hành 08:35 Đi đến 11:20

Thời gian bay: 1h 45m

Chặng nghỉ(Layover): Guangzhou (Guangzhou Baiyun Airport) 2h 55m

Guangzhou (Guangzhou Baiyun Airport) Đến Manila (Manila Ninoy Aquino International Airport)

Hạng thường (Z), E90

Khởi hành 14:15 Đi đến 16:35

Thời gian bay: 2h 20m

Chặng nghỉ(Layover): Manila (Manila Ninoy Aquino International Airport) 4h 25m

Manila (Manila Ninoy Aquino International Airport) Đến Kalibo (Kalibo Airport)

Hạng thường (O), Airbus 320 (320)

Khởi hành 21:00 Đi đến 22:00

Thời gian bay: 1h 0m

Tổng thời gian của hành trình: 12h 25m

 ————————————————————————————————–

Hành trình và giá vé Hà Nội đi Boracay của hãng Vietnam Airlines,  Philippine Airlines và PAL Express là: 11,792,000 VNĐ (bao gồm thuế và phí)

KHỞI HÀNH vào lúc Tháng Hai, Thứ Năm 20

Hanoi                           Kalibo          Ho Chi Minh, Manila

HAN 06:00          KLO 17:20           2 Điểm dừng         10h 20m

Chi tiết chuyến bay

Hanoi (Hanoi Noibai Airport) Đến Ho Chi Minh (Ho Chi Minh Son Nhut Airport)

Hạng thường (H), Airbus 321 (321)

Khởi hành 06:00 Đi đến 08:00

Thời gian bay: 2h 0m

Chặng nghỉ(Layover): Ho Chi Minh (Ho Chi Minh Son Nhut Airport) 1h 30m

Ho Chi Minh (Ho Chi Minh Son Nhut Airport) Đến Manila (Manila Ninoy Aquino International Airport)

Hạng thường (B), Airbus 320 (320)

Khởi hành 09:30 Đi đến 13:15

Thời gian bay: 2h 45m

Chặng nghỉ(Layover): Manila (Manila Ninoy Aquino International Airport) 3h 5m

Manila (Manila Ninoy Aquino International Airport) Đến Kalibo (Kalibo Airport)

Hạng thường (Y), Airbus 320 (320)

Khởi hành 16:20 Đi đến 17:20

Thời gian bay: 1h 0m

Tổng thời gian của hành trình: 10h 20m

———————————————————————————————-

Nhanh tay liên hệ với Khang Vuong Booking để được tư vấn những tấm vé máy bay đi Philippines giá rẻ tại thời điểm .

KHANG VUONG BOOKING OFFICE – ĐẠI LÝ CHÍNH THỨC CÁC HÃNG HÀNG KHÔNG TẠI VIỆT NAM

Địa chỉ: 95G – Lý Nam Đế – Q.Hoàn Kiếm – Hà Nội.
Tel: 04.37478953 – 04.37474646 –  04.37474848
Mobile:0906.65.56.95 –  0935.77.19.77 – 0939.65.93.95
Email: vekhangvuong@gmail.com
—————————————
Địa chỉ: B55Bis – Nguyễn Trãi, P – NCT, Q 1, TP HCM
Tel : 08.39205999 Fax :  08.39205666
Mobile : 0914.73.66.55 – 0914.21.66.55
Email: khangvuongbooking@gmail.com

Vé máy bay Hà Nội đi Boracay bao nhiêu tiền
Rate this post